കേളി വെബ്‌സൈറ്റ് സ: എം. സ്വരാജ് MLA പ്രകാശനം ചെയ്തു

റിയാദ് : കേളി കലാസാംസ്കാരിക വേദി റിയാദിന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റ് സിപിഐ (എം) സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗവും, തൃപ്പൂണിത്തുറ എം. എൽ. എ യുമായ സ: എം. സ്വരാജ് പ്രകാശനം ചെയ്തു. കേളിയുടെ പത്തൊൻപതാം വാർഷികാഘോഷമായ കേളിദിനം 2020 ന്റെ വേദിയിൽ വച്ചാണ് പ്രകാശനം നിർവ്വഹിച്ചത്.

കഴിഞ്ഞ രണ്ടു പതിറ്റാണ്ടുകാലം റിയാദിന്റെ പ്രവാസ ഭൂമികയില്‍ കേളി നടന്നു തീര്‍ത്ത നാള്‍വഴികള്‍, കടന്നുപോയ കടമ്പകള്‍, എഴുതിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടേണ്ട ചരിത്രങ്ങള്‍, ഓര്‍മ്മയില്‍ തെളിയേണ്ട ചിത്രങ്ങള്‍, നാളത്തെ ചരിത്രമാകേണ്ട ഇന്നിലെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍, കേളിയെ നയിക്കുന്നവര്‍, തുടങ്ങി കേളിയെപ്പറ്റി അറിയേണ്ടതെല്ലാം ഒരു കുടക്കീഴില്‍ എത്തിക്കുക എന്ന ഉദ്ദേശത്തോടു കൂടി കേളി സൈബര്‍ വിംഗിന്റെ സാങ്കേതിക സഹായത്തോടെ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തതാണ് കേളി വെബ്സൈറ്റ്


കഴിഞ്ഞ 19 കൊല്ലമായി സൗദി അറേബ്യയിലെ റിയാദിൽ കലാ കായിക ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് നിറഞ്ഞ പ്രവർത്തനം കൊണ്ട് കക്ഷിരാഷ്ട്രീയ ഭേദമന്യേ ഏവരുടെയും പ്രശംസ പിടിച്ചു പറ്റിയ സംഘടനയാണ് കേളി

കേളിയുടെ വിവിധങ്ങളായ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങള്‍ വഴി പൊതു സമൂഹത്തിനു മുന്നില്‍ എത്തിക്കുക എന്ന പ്രാഥമിക കര്‍ത്തവ്യവുമായി 2015 ല്‍ രൂപീകൃതമായ സബ് കമ്മിറ്റിയാണ് കേളി സൈബര്‍ വിംഗ്… മാറുന്ന കാലത്ത് മാറ്റത്തിന്റെ ശബ്ദമായി എന്ന മുദ്രാവാക്യവുമായി പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ച കേളി സൈബര്‍ വിംഗിന്റെ വിവിധ നവമാധ്യമ ഇടപെടലുകള്‍ നിരവധി തവണ പാര്‍ട്ടിയുടെ നേതൃനിരയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന സഖാക്കളുടെയും, ദൃശ്യമാധ്യമങ്ങളുടെയും അടക്കം പ്രശംസകള്‍ക്ക് പാത്രമായിട്ടുണ്ട്.


കേളിയുടെ കലാ കായിക ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ പോലെ തന്നെ ഒരിക്കലും പൂര്‍ണ്ണമാകാത്ത ഒന്നാണ് ഈ വെബ്‌സൈറ്റും എന്ന മുഖവുരയോടെ ഇത് നിങ്ങളുടെ മുന്നില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നു …..

Visit Keli Website

Spread the word. Share this post!

About the Author

റിയാദിലും പരിസര പ്രദേശങ്ങളിലും പ്രവര്‍ത്തികുന്ന , ബത്ത ആസ്ഥാനമായുള്ള പ്രവാസി സംഘടനയാണ് കേളി . കക്ഷി രാഷ്ട്രീയ, ജാതി മത ഭേദമന്യേ സാമൂഹിക നന്മ മുന്‍നിര്‍ത്തിയുള്ള ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും , സാംസ്കാരിക കലാകായിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുമാണ് സംഘടനയുടെ മുഖ്യ ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ . ഗള്‍ഫ് മലയാളികളുടെ പ്രശ്നങ്ങളില്‍ സൌദി അറേബ്യയിലെ നിയമങ്ങള്‍ക്ക് വിധേയമായി ഇടപെടുക, കേന്ദ്ര കേരള സര്‍ക്കാരുകളില്‍ നിന്നും പ്രവാസികള്‍ക്ക് ലഭിക്കുന്ന ആനുകൂല്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് അംഗങ്ങളെ ബോധവാന്‍മാരാക്കുകയും , തങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള തെറ്റായ നയങ്ങളില്‍ പ്രതിഷേധിക്കുകയും ചെയ്യുക തുടങ്ങി കേളിയുടെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ റിയാദിലെ പ്രവാസി സമൂഹത്തില്‍ ആഴത്തില്‍ വേരുറപ്പിച്ചു കിടക്കുന്നു .

Leave Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *